Piga simu+255 772 085 785Barua pepeinfo@ibsagro.co.tzSasa tunanunua mavuno ya msimu wa 2026/27
Jumatatu–Ijumaa 08:00–17:00 · Jumamosi 08:00–13:00 EAT
Omba Bei
Badilisha kwenda العربية

Nyaraka hii ni kiolezo cha rasimu kilichoandaliwa kwa ajili ya IBS Agro Trading Limited. Haijakaguliwa wala kuidhinishwa na mshauri wa kisheria mwenye sifa na haipaswi kutegemewa kama taarifa ya msimamo wa kisheria wa kampuni. Kabla tovuti hii haijaanza kutumika hadharani, kampuni lazima ihakikishe maandishi haya yamekaguliwa dhidi ya sheria na matakwa ya ulinzi wa taarifa yanayoihusu biashara yake na masoko inayohudumia, na ibadilishe kila nafasi iliyowekwa alama itathibitishwa.

Ilisasishwa mwisho: Itathibitishwa baada ya idhini ya kisheriaInahusu: www.ibsagro.co.tzHali: Rasimu kwa ukaguzi